

Bodi ya Usajili wa Wabunifu Majengo na Wakadiriaji Majenzi(AQRB)



TAARIFA KWA UMMA

Kulipia Malipo kupitia Mfumo wa Malipo wa Serikali (GEPG)

Serikali katika kuboresha mfumo wa malipo, imeelekeza Taasisi zote za umma kufanya malipo kupitia Mfumo wa Malipo wa Serikali(GEPG), kwa mantiki hiyo AQRB inapenda kuwaarifu wadau wake wote kuwa kuanzia tarehe 28.3.2019,Bodi imeanza kutumia mfumo wa wa malipo wa Serikali(GEPG), kwa malipo yote yatakayofanyika kwa Bodi.

Kupitia taarifa hii, tunawataarifu wadau na umma kwa ujumla kuwa malipo yote ya Bodi yatafanyika kwa kutumia '**Control Number**' itayotolewa na ofisi za Bodi zilizopo Dar es salaam, Arusha, Mbeya, Dodoma na Mwanza

Tafadhali zingatia utaratibu huu kuepusha usumbufu.

Kwa maelezo zaidi wasiliana na:

Kaimu Msajili;
Bodi ya Usajili wa Wabunifu Majengo na Wakadiriaji Majenzi;
S.L.P 72673 Dar es Salaam,
E mail: info@aqrb.go.tz, simu: 2110292